Để góp phần làm cho môi trường cảnh quan tại khu dân cư sạch đẹp chuẩn bị đón Tết Nguyên đán, chi đoàn khu phố 4 – thị trấn Hà Lam ra quân “ Ngày thứ 7 tình nguyện”. Tại đây, các đoàn viên thanh niên đã dọn dẹp, thu gom rác tại tuyến đường Phạm Phú Thứ, khu nhà sinh hoạt văn hóa của khu phố.
![](/Portals/4/a1%20luyn.JPG)
một số hình ảnh hoạt động
![](/Portals/4/IMG_5805_1.JPG)
![](/Portals/4/IMG_5808.JPG)
Dọn vệ sinh môi trường tuyến đường Phạm Phú Thứ
![](/Portals/4/IMG_5806.JPG)
Dọn vệ sinh môi trường tại nhà Văn hóa khu phố 4
![](/Portals/4/IMG_5807.JPG)
Thông qua hoạt động này góp phần xây dựng một môi trường xanh - sạch - đẹp, nâng cao nhận thức, ý thức, trách nhiệm của mỗi đoàn viên, thanh niên và người dân về bảo vệ môi trường, thực hiện nếp sống đô thị văn minh; thiết thực chào mừng 94 năm ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam.